Baada ya video ya Mrs.Super Star hii ni video mpya ya Young Killer hapa kamshirikisha Damian Soul,video hii imefanywa na Director Jackson Joachim wimbo unaitwa My Power umefanywa studio mbili nazo ni Classic Sound na Kili Records.
Bonyeza play kutazama
UKIONA TUKIO LOLOTE LINATOKEA USISITE KUTUTUMIA PICHA KUPITIA WHATSAPP 0712-483 331
kama huja like ukurasa wetu wa facebook fanya hivi sasa ili habari ziwe zinakuijia punde tu zinapoweka kwenye mtandao huu bonyeza hapa
Hifadhi blog hii kwenye simu yako ili upate habari zote kwa urahisi zaidi
Post a Comment
Post a Comment