Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This
Kocha wa zamani wa Manchester, David Moyes ametajwa kuwa meneja mpya wa klabu ya Hispania, Real Sociedad.

Meneja wa klabu ya Manchester United, David Moyes
Hiyo ya kwanza tangia atimuliwe kama meneja wa United mwezi April mwaka huu baada ya kufanya kazi kwa miezi 10. Moyes amechukua nafasi ya Jagoba Arrasate, aliyeachishwa kazi na Sociedad kutokana na kuwa na matokeo mabaya.

Raia huyo wa Scotland amesaini mkataba hadi June 2016 na kazi yake ya kwanza itakuwa dhidi ya Deportivo, tarehe 22 November.

Je, Una Habari,Picha,Tangazo,Makala,

Hifadhi blog hii kwenye simu yako ili upate habari zote kwa urahisi zaidi

Facebook Blogger Plugin by Kibonajoro
http://www.facebook.com/kibonajoro

Post a Comment

 
Top