Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This

Timu ya taifa ya Arggentina imepokelewa kwa shangwe na maelfu ya watu waliotaka kuwapongeza wachezaji wao, kuanzia uwanja wa ndege. Wanandinga hao walishuka kutoka kwenye ndege maalum iliyokuwa imenakshiwa kwa rangi za timu hiyo ikiwa na maandishi yaliyomaanisha 'Asante Argentina' kwa lugha ya kwao.


Wachezaji hao walipita kwenye mitaa wakiwa ndani ya mabasi maalum huku kukiwa na mapokezi makubwa kuwahi kushuhudiwa.
Argentina iliingia fainali za kombe la Dunia 2014, na kushindwa kutimiza ndoto yao ya kutwaa kombe hilo kwa kufungwa na timu ya Ujerumani kwa bao moja.
UKIONA TUKIO LOLOTE LINATOKEA USISITE KUTUTUMIA PICHA KUPITIA WHATSAPP 0712-483 331
 
kama huja like ukurasa wetu wa facebook fanya hivi sasa ili habari ziwe zinakuijia punde tu zinapoweka kwenye mtandao huu bonyza hapa
 

Je, Una Habari,Picha,Tangazo,Makala,

Hifadhi blog hii kwenye simu yako ili upate habari zote kwa urahisi zaidi

Facebook Blogger Plugin by Kibonajoro
http://www.facebook.com/kibonajoro

Post a Comment

 
Top