Share this PostPin ThisShare on TumblrShare on Google PlusEmail This

Nandi
Msanii Nandi anayeitaji msaada wa matibabu kutoka Swahiliwood.
MWIGIZAJI chipukizi wa filamu Swahiliwood Zaina Ramadhan ‘Nandi’ yupo katika wakati mgumu na anahitaji msaada wa kupata matibabu nje ya nchi baada ya kupata matatizo ya mgongo ambapo inasemekana kuwa kuna pingiri za mgongo zimetengana, awali alianza matibabu yake katika Hosipitali ya Mwananyamala.Baadae alipata rufaa kwenda katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili na kujaribu kupatiwa matibabu lakini imeshindikana na anahitaji msaada wa kwenda kutibiwa nje ya nje na inahitajika gharama kubwa akiongea na FC mama mzazi wa Nandi amedai kuwa gharama za matibabu hapa ni 13,000,000
.
Zaina Ramadhani
Nandi msanii wa filamu
Zaina Ramadhani
nandi msanii wa filamu
Zaina Ramadhani
Nandi akiwa katika pozi mkono kichwani

“Nawaomba watanzania wenzangu mnisaidie kumtibia mwanangu anateseka sana hawezi kukaa hata akilala hawezi kujigeuza, sisi kama familia uwezo wetu ni mdogo na mtoto anazidi kuumia, nawaomba wasamaria wema mmsaidie mwangu,”anaongea kwa uchungu Mama yake na Nandi
Awali mama huyo aliambiwa na Daktari kuwa inahitaji fedha kwa ajili ya vipimo tu ambayo ilikuwa ni kiasi cha 280,000/ alafu baadae tena apewe kipimo kingine ambacho kingelifuata baada ya wiki moja, lakini hadi sasa msanii huyo hajapatiwa matibabu kutokana na ukosefu wa fedha.
 
Binti huyo alidai kuwa wakati akihangaikia jinsi ya kupata matibabu alifika katika ofisi za shirikisho la Filamu Tanzania na kuahidiwa kusaidiwa na shirikisho hilo badala ya kwenda kujitangaza na kuomba msaada kwa jamii, lakini hajapatiwa msaada wowote hadi sasa.
 
Nandi ameshiriki filamu kama Kuzaa si kupata, Yatima, pia msanii huyo ameshiriki katika tamthilia ya Jua la Kiama pamoja na filamu nyingine ambazo bado hazijatoka zikiwa bado katika uhariri.
 
FC ilimtafuta Rais wa Shirikisho Simon Mwakifwamba kwa bahati mbaya simu yake ilikuwa haipatikani hewani, lakini tulimpompigia simu katibu wa shirikisho hilo Mr. Bishop Hiluka alisema hana taarifa hizo atajaribu kufuatilia na kumtafuta mhusika.
 
Pia katibu amesisitiza wasanii wote kujisajili katika vyama vyao ili iwe rahisi kupata taarifa zinazowakabili, kwani bila kuwa na mawasiliano si si rahisi kuwatambua wanachama walio salama na wale wenye matatizo.
Kwa WASAMARIA WEMA WANAOGUSWA NA MSANII HUU UNAWEZA KUTUMA PESA KWA NAMBA 0714 896 064 Mama Nandi

Je, Una Habari,Picha,Tangazo,Makala,

Hifadhi blog hii kwenye simu yako ili upate habari zote kwa urahisi zaidi

Facebook Blogger Plugin by Kibonajoro
http://www.facebook.com/kibonajoro

Post a Comment

 
Top